april 16, 2025

Drew Anderson

Drew Anderson jẹ́ onkọ̀wé tó ní iriri gíga àti onímọ̀-ẹrọ tó ń ṣàkóso nípa àwọn imọ̀-ẹrọ tuntun àti fintech. Ó ní ìmọ̀ràn Master’s ní ìdàgbàsókè owó láti Stanford University tó jẹ́ ẹni àtàárọ̀jọ́, níbi tó ti gba ìmọ̀ jinlẹ̀ nípa àwọn eto ìṣúná àti ìdàgbàsókè imọ̀ ẹrọ. Pẹ̀lú ọdún mẹ́wàá tó kọja ní ilé iṣẹ́, Drew ti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ilé-iṣẹ́ tó dájú bí Bloomberg, níbi tó ti túbọ̀ jẹ́ onímọ̀ nípa àyípadà ọjà àti ìfọkànsìn onlà. Àmọ̀nà rẹ̀ tó dára nípa àgbègbè tí ń yí padà ninu imọ̀ ẹrọ iṣuna ti jẹ́ kí ó di ohun tó yẹra fún ni pẹ̀lú. Nípasẹ̀ ìkọ̀wé rẹ̀, Drew ní àfojúsùn láti so mọ́ra àfihàn tó ṣòro ti imọ̀ ẹrọ àti àwọn ìlànà tó rọrùn fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́ àti àwọn oníbàárà ojoojúmọ́.